TỔNG CỤC THỂ DỤC THỂ THAO
  1. TRANG CHỦ
  2. GIỚI THIỆU
  3. TIN TỨC SỰ KIỆN
  4. CHUYÊN NGÀNH
  5. ẢNH - VIDEO
  6. VĂN BẢN PHÁP QUY
  7. LIÊN HỆ

SEA Games 31: Lịch thi đấu của đoàn Thể thao Việt Nam ngày 15/5

47 Lượt xem

Trong ngày 15/5, đoàn Thể thao Việt Nam tiếp tục bước vào tranh tài những môn thể thao thế mạnh như: Điền kinh, Bơi, thể dục dụng cụ, Wushu,... Dưới đây là lịch thi đấu chi tiết trong ngày 15/5

CHƯƠNG TRÌNH THI ĐẤU CỦA ĐOÀN THỂ THAO VIỆT NAM NGÀY 15/5

 

Môn

Địa điểm

Thời gian

Vòng đấu

Nội dung

Vận động viên

Đấu kiếm

Cung Điền kinh

trong nhà Hà Nội

10:00

Vòng bảng

Nữ kiếm chém

Bùi Thị Thu Hà

10:00

Vòng bảng

Nữ kiếm chém

Phùng Thị Khánh Linh

11:00

Vòng bảng

Nam kiếm liễu

Nguyễn Minh Quang

11:00

Vòng bảng

Nam kiếm liễu

Phạm Quốc Tài

Pencak Silat

Nhà thi đấu

Bắc Từ Liêm

10:00

Male D

(60-65kg)

Bán kết

Nguyễn Trung

Phương Nam

11:00

Male F

(70-75kg)

Bán kết

Trần Đình Nam

12:00

Male G

(75-80kg)

Bán kết

Nguyễn Tấn Sang

15:00

Male H

(80-85kg)

Bán kết

Nguyễn Duy Tuyến

16:30

Male open

(110kg)

Bán kết

Lê văn Toàn

17:30

Female E

(65-70kg)

Bán kết

Nguyễn Thị Cẩm Nhi

18:00

Female F

(70-75kg)

Bán kết

Quàng Thị Thu Nghĩa

Thể dục dụng cụ

Cung Thể thao

Quần ngựa

14:00

Tự do nam

¼

Lê Thanh Tù

Trịnh Hải Khang

14:40

Nhảy chống nữ

¼

Trần Đoàn Quỳnh Nam

Nguyễn Thị Ngọc Như

15:20

Ngựa vòng

¼

Nguyễn Văn Khánh Phong

Đinh Phương Thành

16:00

Xà lệch

¼

Phạm Như Phương

Đỗ Thị Ngọc Hương

16:40

Vòng treo

Bán kết

Nguyễn Văn Khánh Phong

Lê Thanh Tùng

JuJitsu

Nhà thi đấu

Đan Phượng

13:00 – 15:30

Sơ loại và Bán Kết

45kg

Phùng Thị Huệ

16:00 – 17:30

Chung kết,

trao thưởng

56kg

Đào Hồng Sơn

69kg

Nguyễn Xuân Danh

Quần vợt

Sân Hanaka Bắc Ninh

10:00

 

Nữ

Việt Nam – Thailand

Bóng chuyền

NTĐ Quảng Ninh

17:00

Bảng A

Nam

Việt Nam – Indonesia

Bóng đá nam

SVĐ Phú Thọ

19:00

Bảng A

Nam

Việt Nam – Timor Lester

Fusal nữ

NTĐ Hà Nam

16:00

 

Vòng tròn

Myanmar – Việt Nam

Billiards

NTĐ Hà Đông

14:00

Pol 9 bi

Nữ

Kiểu Thiên Khôi

Bùi Xuân Vang

18:00

English Billiards

Nam

Trần Lê Anh Tuấn

Pol 9 bi

Nữ

Nguyễn Bích Trâm

Cờ tướng

Khu nghỉ dưỡng

Legacy Yên Tử,

 thành phố Uông Bí,

Quảng Ninh

09:00

Đồng đội cờ chớp

1

Hà Văn Tiến

Nguyễn Minh Nhật Quang

09:30

Đồng đội cờ chớp

2

Hà Văn Tiến

Nguyễn Minh Nhật Quang

10:00

Đồng đội cờ chớp

3

Hà Văn Tiến

Nguyễn Minh Nhật Quang

10:30

Đồng đội cờ chớp

4

Hà Văn Tiến

Nguyễn Minh Nhật Quang

11:00

Đồng đội cờ chớp

5

Hà Văn Tiến

Nguyễn Minh Nhật Quang

11:30

Đồng đội cờ chớp

6

Hà Văn Tiến

Nguyễn Minh Nhật Quang

11:40

 

Trao huy chương

Thể hình

Trung tâm huấn luyện

và thi đấu Thể dục thể thao

Hà Nội

14:00

 Khởi động

 

 

15:00-15:15

Nam cổ điển

Vòng loại, bán kết

Nguyễn Minh Tiến

15:15-15:30

Nam cổ điển

Chung kết

Nguyễn Minh Tiến

15:30-15:45

Thể hình Nữ

Vòng loại, bán kết

Đinh Kim Loan

Bùi Thị Thoa

15:45-16:00

Thể hình Nữ

Chung kết

Đinh Kim Loan

Bùi Thị Thoa

16:00-16:30

Thể hình

đôi nam nữ

Vòng loại, bán kết

Trần Bảo Quốc Vương

Trần Thị Cẩm Tú

Trần Hoàng Duy Thuận

Bùi Thị Thoa

16:30-16:45

Thể hình

đôi nam nữ

Chung kết

Trần Bảo Quốc Vương

Trần Thị Cẩm Tú

Trần Hoàng Duy Thuận

Bùi Thị Thoa

16:45-17:00

 

 

Cầu mây

NTĐ Hoàng Mai

9:00

Đội tuyển nam

Bảng A

Malaysia – Việt Nam

13:00

Đội tuyển nữ

Bảng A

Việt Nam - Lào

17:00

 

Trao thưởng

 

Wushu

NTĐ Cầu Giấy

9:00

 

Thái cực quyền

Trần Thị Minh Huyền

 

Trần Thị Kiều Trang

 

Trường quyền nữ

Dương Thúy Vi

 

Hoàng Thị Phương Giang

 

Nam côn

Phạm Quốc Khánh

 

Nông Văn Hữu

15:00

Chung kết

Sanda

 

 

 

 

 

 

 

Cờ vua

Cung Quy hoạch

Triển lãm Quảng Ninh

9 giờ

Cờ tiêu chuẩn

9

Nguyễn Ngọc Trường Sơn

Trần Tuấn Minh

Võ Thị Kim Phụng

Hoàng Thị Bảo Trâm

Bơi

Cung thể thao dưới nước

Mỹ Đình

9:00

 

Đấu loại 800 m tự do Nữ
100 m Tự do Nam
50 m Ngửa Nữ
50 m Bướm Nam
200 m Ếch Nữ
400 m Hỗn hợp Nam
4 x 100m tự do Nữ

 

 

 

18:00

 

CK 800 m tự do Nữ
100 m Tự do Nam
50 m Ngửa Nữ
50 m Bướm Nam
200 m Ếch Nữ
400 m Hỗn hợp Nam
4 x 100m tự do Nữ

 

Golf

Sân Golf Đầm Vạc,

Vĩnh Phúc

8:10

3

Đơn Nam

Nguyễn Quang Trí

8:30

3

Đơn Nam

Nguyễn Đặng Minh

9:00

3

Đơn Nam

Lê Khánh Hưng

9:10

3

Đơn Nam

Nguyễn Anh Minh

7:35

3

Đơn Nữ

Phạm Thị Yến Vi

7:45

3

Đơn Nữ

Lê Thị Thanh Thuý

8:05

3

Đơn Nữ

Đoàn Xuân Khuê Minh

Bóng bàn

NTĐ Hải Dương

10:00

Vòng 16

Đôi nam nữ

 

Xe đạp

 

14:00 – 16:00

 

Xe đạp đổ đèo

Hoàng thị Xoan

Tống Thanh Tuyền

Nguyễn Hữu Thành

Bóng ném trong nhà

Trường ĐH TDTT

Bắc Ninh

15;00

 

Nữ

Singapore – Việt Nam

17:00

 

Nam

Việt Nam - Singapore

Bắn cung

Trung tâm HLTTQGHN

9:00 – 12:00

Cung 1 dây Nam

Vòng xếp hạng

Nguyễn Đạt Mạnh, Chu Đức Anh, Nguyễn Duy, Nông Văn Linh

 

Cung 1 dây Nữ

Vòng xếp hạng

Đỗ Thị Ánh Nguyệt, Nguyễn Thị Thanh Nhi, Hà Thị Ngọc, Hoàng Thị Mai

 

13h30- 16h30

 

Cung 3 dây Nam

Vòng xếp hạng

Nguyễn Văn Đầy, Nguyễn Minh Quý, Dương Duy Bảo, Trần Trung Hiếu

 

 

Cung 3 dây Nữ

Vòng xếp hạng

Lê Phương Thảo, Huỳnh Thị Hồng Gấm, Lê Phạm Ngọc Anh, Nguyễn Thị hải Châu

Bóng chuyền

bãi biển

Quảng Ninh

9:00

 

Nam

Việt Nam - Cambodia

15:30

 

Nữ

Việt Nam - Malaysia

3 môn phối hợp

Tuần Châu, Hạ Long

6h00

Duathlon

– cá nhân nam

Chung kết

1. Hà Văn Nhật

2. Phạm Tiến Sản

8h00

Duathlon

– cá nhân nữ

Chung kết

1. Nguyễn Thị Phương Trinh

9h30

11h00

Trao huy chương 

 

 

 

Môn Khiêu vũ Thể thao

 

Địa điểm thi đấu

Thời gian

Nội Dung

Tên VĐV

Điệu nhảy

Số vòng

NTĐ Long Biên

14:30 – 14:50

Vô địch điệu đơn

Nguyễn Trung Kiên – Phạm Hồng Anh

Samba

Chung kết

14:50 – 15:10

Vô địch điệu đơn

Nguyễn Trung Kiên – Phạm Hồng Anh

Cha Cha Cha

Chung kết

15:10 – 15:30

Vô địch điệu đơn

Nguyễn Trung Kiên – Phạm Hồng Anh

Rumba

Chung kết

15:30 – 15:50

Vô địch điệu đơn

Nguyễn Đoàn Minh Trường – Đặng Thu Hương

Paso Doble

Chung kết

15:50 – 16:10

Vô địch điệu đơn

Nguyễn Đoàn Minh Trường – Đặng Thu Hương

Jive

Chung kết

16:30 – 17:30

 

Nguyễn Đoàn Minh Trường – Đặng Thu Hương

5 điệu Latin

Chung kết

 

 

 

 

 

 

Môn Điền kinh

Môn

Địa điểm

Ngày

Thời gian

Nội dung

Vòng

Vận động viên

Kết quả

Ghi chú

Buổi sáng

Điền Kinh

SVĐ Quốc Gia Mỹ Đình

15/05/2022

09:00

10 môn phối hợp (6) –

110m Rào Nam

CK

Bùi Văn Sự

 

 

CK

Lương Minh Sang

 

 

Điền Kinh

SVĐ Quốc Gia Mỹ Đình

15/05/2022

09:15

400m Nam

Vòng loại 1

Lê Ngọc Phúc

 

 

Điền Kinh

SVĐ Quốc Gia Mỹ Đình

15/05/2022

09:25

400m Nam

Vòng loại 2

Trần Nhật Hoàng

 

 

Điền Kinh

SVĐ Quốc Gia Mỹ Đình

15/05/2022

09:45

10 môn phối hợp (7) –

Ném đĩa

CK

Bùi Văn Sự

 

 

Lương Minh Sang

 

 

Điền Kinh

SVĐ Quốc Gia Mỹ Đình

15/05/2022

11:00

10 môn phối hợp (8) –

Nhảy sào

CK

Bùi Văn Sự

 

 

Lương Minh Sang

 

 

Buổi chiều

Điền Kinh

SVĐ Quốc Gia Mỹ Đình

15/05/2022

16:00

10 môn phối hợp (9) –

Ném lao

CK

Bùi Văn Sự

 

 

Lương Minh Sang

 

 

Điền Kinh

SVĐ Quốc Gia Mỹ Đình

15/05/2022

16:05

Nhảy xa Nam – Chung kết

CK

Nguyen Tien Trong

 

 

Tran Van Dien

 

 

Điền Kinh

SVĐ Quốc Gia Mỹ Đình

15/05/2022

16:15

Nhảy cao Nữ

CK

Phạm Quỳnh Giang

 

 

Phạm Thị Diễm

 

 

Điền Kinh

SVĐ Quốc Gia Mỹ Đình

15/05/2022

16:30

400m Nữ

CK

Nguyễn Thị Huyền

 

 

Quách Thị Lan

 

 

Điền Kinh

SVĐ Quốc Gia Mỹ Đình

15/05/2022

16:40

Ném tạ Nam

CK

Phan Thanh Bình

 

 

Điền Kinh

SVĐ Quốc Gia Mỹ Đình

15/05/2022

16:45

400m Nam

CK

Lê Ngọc Phúc

 

 

Trần Nhật Hoàng

 

 

Điền Kinh

SVĐ Quốc Gia Mỹ Đình

15/05/2022

17:00

5000m Nam

CK

Nguyễn Văn Lai

 

 

Nguyễn Quốc Anh

 

 

Điền Kinh

SVĐ Quốc Gia Mỹ Đình

15/05/2022

17:45

Trao huy chương 400m Nữ

Điền Kinh

SVĐ Quốc Gia Mỹ Đình

15/05/2022

17:55

3000m SC Nữ

CK

Nguyễn Thị Oanh

 

 

Nguyễn Thị Hương

 

 

Điền Kinh

SVĐ Quốc Gia Mỹ Đình

15/05/2022

18:25

Trao huy chương Nhảy cao Nữ

Điền Kinh

SVĐ Quốc Gia Mỹ Đình

15/05/2022

18:55

Trao huy chương 400m Nam

Điền Kinh

SVĐ Quốc Gia Mỹ Đình

15/05/2022

18:45

10 môn phối hợp (10) –

`1500m Nam

CK

Bùi Văn Sự

 

 

Lương Minh Sang

 

 

Điền Kinh

SVĐ Quốc Gia Mỹ Đình

15/05/2022

19:55

Trao huy chương Nhảy xa Nam

Điền Kinh

SVĐ Quốc Gia Mỹ Đình

15/05/2022

19:05

Trao huy chương 5000m Nam

Điền Kinh

SVĐ Quốc Gia Mỹ Đình

15/05/2022

19:15

Trao huy chương Ném tạ Nam

 

KC

Print
47 Đánh giá bài viết này:
No rating

Contact author

x

Dữ liệu ngành

Sự kiện

Thư viện ảnh

Liên kết

TRANG TIN ĐIỆN TỬ THỂ DỤC THỂ THAO VIỆT NAM
CƠ QUAN CHỦ QUẢN: TỔNG CỤC THỂ DỤC THỂ THAO
Giấy phép số: 559/GP-BC do Bộ Văn hóa - Thông tin cấp ngày 14/12/2004
Tổng biên tập: TS. Đàm Quốc Chính - Giám đốc Trung tâm Thông tin
Địa chỉ: 36 Trần Phú - Ba Đình - Hà Nội * Điện thoại: (84-24) 3747 3310 - 3747 2958 * FAX: (84-24) 3747 1981
Email:banbientap@tdtt.gov.vn Hỗ trợ kỹ thuật: support@tdtt.gov.vn
Ghi rõ nguồn www.tdtt.gov.vn khi phát hành lại thông tin từ trang này
CopyRight@ Trung tâm thông tin thể dục thể thao
Back To Top