TỔNG CỤC THỂ DỤC THỂ THAO
  1. TRANG CHỦ
  2. GIỚI THIỆU
  3. TIN TỨC SỰ KIỆN
  4. CHUYÊN NGÀNH
  5. ẢNH - VIDEO
  6. VĂN BẢN PHÁP QUY
  7. LIÊN HỆ

Lịch thi đấu của đoàn TTVN tại SEA Games 31 ngày 21/5

1806 Lượt xem

Hôm nay (21/5), đoàn TTVN tiếp tục bước vào tranh tài các nội dung chung kết môn Canoeing, Cử tạ, Judo, Xe đạp, Bắn súng,... Đáng chú ý tối nay sẽ diễn ra trận chung kết của đội tuyển Bóng đá nữ gặp đội tuyển Thái Lan trên sân vận động Cẩm Phả, Quảng Ninh.

Cũng trong ngày hôm nay, môn Lặn bắt đầu bước vào thi đấu ở các nội dung: 100m vòi hơi Chân vịt đơn nam, 100m vòi hơi Chân vịt đơn nữ, 100m Chân vịt đôi nam, 100m Chân vịt đôi nữ, 1.500m vòi hơi Chân vịt đơn nam, 4x200m vòi hơi chân vịt nam và 4x200m vòi hơi chân vịt nam. Môn Lặn sẽ diễn ra tại Cung Thể thao dưới nước Hà Nội.

Trong khi đó, tại Cung Thể thao Quần ngựa sẽ diễn ra các nội dung thi đấu đầu tiên tại SEA Games 31. Các trận đấu sẽ bắt đầu từ lúc 10h40.

Dưới đây là lịch thi đấu chí tiết của đoàn TTVN trong ngày 21/5

CHƯƠNG TRÌNH THI ĐẤU CỦA ĐOÀN TTVN TẠI SEA GAMES 31 NGÀY 21/5/2022

Môn

Địa điểm

Thời gian

Nội dung

Vòng

Vận động viên

Cầu lông

Bắc Giang

Từ 14:00

Đôi nam

Bán kết

Tuấn Đức/Hồng Nam-Carnado/Martin (INA)

Đơn nam

Bán kết

Nguyễn Tiến Minh/LK Yew (SIN)

Bắn súng

TRUNG TÂM HUẤN LUYỆN THỂ THAO QUỐC GIA HÀ NỘI

 

9:00 – 11:45

50m Súng trường 3x40 Nam

Loại

PHÙNG VIỆT DŨNG

NGUYỄN VĂN QUÂN

NGUYỄN THÀNH NAM

13:00

50m Súng trường 3x40 Nam

Chung kết

 

9:00 – 9:30

10m Súng ngắn hỗn hợp

Vòng 1

TRẦN QUỐC CƯỜNG

BÙI THUÝ THU THUỶ

PHẠM QUANG HUY

TRỊNH THU VINH

9:50-10:10

10m Súng ngắn hỗn hợp

Vòng 2

 

9:00 – 12:00

10m Súng trường di động Nữ

 

NGUYỄN THỊ THU HẰNG

 

ĐẶNG HỒNG HÀ

 

NGUYỄN THỊ LỆ QUYÊN

MUAY

Nhà thi đấu tỉnh Vĩnh Phúc

14:00

Đối kháng
hạng cân 48KG nữ
( S Female Elite – 48kg)

Bán kết

Huỳnh Hà Hữu Hiếu (VIE)
Vs
Cheryl Gwa WEI YING(SIN)

Đối kháng hạng cân  57KG nam
(S Male Elite – 57kg)

Bán kết

Nguyễn Doãn Long (VIET)
Vs
Chainarong Yawanophat (THA)

Đối kháng hạng cân  60KG nữ
(S Female Elite – 60kg)

Bán kết

Bàng Thị Mai (VIE)
Vs
April Joy La Madrid (PHI)

 

 

 

Đối kháng hạng cân  63.5KG nam
(S Male Elite – 63.5kg)

Bán kết

Trương Cao Minh Phát(VIE)
Vs
Noy Huksamueng (LAO)

Canoeing

Khu Huấn luyện Đua thuyền Hải Phòng

09:30

500m C4 Nữ

Chung kết

1. Trương Thị Phương

2. Diệp Thị Hương

3. Nguyễn Thị Hương

4. Nguyễn Thị Ngân

09:37

500m K4 Nam

Chung kết

1. Sơn Văn Cương

2. Nguyễn Minh Tuấn

3. Tống Hoàng Nam

4. Lý Văn Phát

09:45

500m K4 Nữ

Chung kết

1. Đỗ Thị Thanh Thảo

2. Lường Thị Dung

3. Ngô Phương Thảo

4. Ngô Thị Thu Hiền

10:00

Trao huy chương

11:55

200m C1 Nữ

Chung kết

Nguyễn Thị Hương

12:10

Trao huy chương

12:25

200m C4 Nữ

Chung kết

1. Trương Thị Phương

2. Hoàng Thị Huệ

3. Nguyễn Thị Lý

4. Nguyễn Thị Ngân

12:35

 

Judo

 

 

 

 

 

Nhà thi đấu huyện Hoài Đức

13:00-15:00

-45 nữ , -48 nam , -55 nam

 

 

Viet Nam –Philippines

(-45 kg)

Tứ kết

Đỗ Thu Hà-vie

Lopez - Phi

Viet Nam- Myanmar

(-48 kg)

Tứ kết

Hoàng Thị Tình -viet

Su khin khin-Myanmar

Viet Nam-Thailand (-55 kg)

Tứ Kết

Nguyễn Hoàng Thành-vie

Suksai-Thai

Bóng đá

Cẩm Phả

19:00

Bóng đá nữ

Chung kết

Việt Nam vs Thái Lan

Trao thưởng

Bóng rổ

Thanh Trì

Hà Nội

17:00 - 19:00

Nữ

 

Việt Nam - Malaysia

19:00 - 21:00

Nam

 

Việt Nam - Indonesia

Cầu mây

Hoàng Mai

10:00

Nội dung 4 nam

Bảng

Việt Nam - Myanmar

11:00

Nội dung 4 nữ

Bảng

Việt Nam - Campuchia

13:00

Nội dung 4 nam

Semi Final

 

13:00

Nội dung 4 nam

Semi Final

 

14:00

Nội dung 4 nữ

Semi Final

 

14:00

Nội dung 4 nữ

Semi Final

 

15:00

Nội dung 4 nam

Final

 

16:00

Nội dung 4 nữ

Final

 

Bi A

Hà Đông

Hà Nội

14:00

Carom 3 Cushions

Semi Final

Nguyễn Đức Anh Chiến

Quần vợt

Từ Sơn

Bắc Ninh

Trước 13:30

Đơn Nam 01

1/4

1.Giang TRINH LINH (VIE)-Lào

Đơn Nam 02

1/4

2.Lý Hoàng Nam (VIE)- THA

Thể thao điện tử

Trung tâm Hội nghị QG

 

 

 

 

 

 

 

Cử tạ

Nhà văn hóa Trung tâm huấn luyện và  thi đấu Thể dục thể thao, Hà Nội

10h00

Nam 73 kg

 

NGUYEN QUAN TRUONG

Trao huy chương

12h00

Nữ 64kg

 

PHAM THI HONG THANH

Trao huy chương

14h00

Nam 81kg

 

NGUYEN QUOC TOAN

Trao huy chương

16h00

Nữ 71kg

 

LAM THI MY LE

Trao huy chương

Xe đạp

Hòa Bình

 

Xuất phát đồng hành cá nhân nam

Chung kết

Nguyễn Hoàng Sang

Nguyễn Hoàng Giang

Quàng Văn Cường

Huỳnh Thanh Tùng

Cờ vua

Cung Quy hoạch Triển lãm Quảng Ninh

09:00

Cờ chớp

Đồng đội

Sáng 21/5 Bốc thăm

 

 

 

 

 

Môn

Địa điểm

Thời gian

Nội dung

Vòng

Vận động viên

LẶN

Cung Thể thao dưới nước

Hà Nội

 

100m vòi hơi Chân vịt đơn nam

 

Nguyễn Thành Lộc

Đỗ Đình Toàn

 

100m vòi hơi Chân vịt đơn nữ

 

Phạm Thị Thu

Nguyễn Thị Hằng

 

100m Chân vịt

đôi nam

 

Nguyễn Ngọc Huynh

Vũ Văn Bắc

 

100m Chân vịt

đôi nữ

 

Nguyễn Thị Thảo

Cao Thị Duyên

 

1.500m vòi hơi Chân vịt đơn nam

 

Kim Anh Kiệt

Nguyễn Tiến Đạt

 

4x200m vòi hơi chân vịt nam

 

Đăng ký trước 30 phút

 

4x200m vòi hơi chân vịt nam

 

Đăng ký trước 30 phút

Aerobic

Cung Thể thao Quần ngựa

10:40

IM

 

Phan The Gia Hien

11:05

TR

 

Le Hoang Phong

Nguyen Che Thanh

Tran Ngoc Thuy Vi

Bóng ném

Trường ĐH TDTT Bắc Ninh

15:00

Nữ

 

Thái Lan - Việt Nam

17:00

Nam

 

Thái Lan - Việt Nam

 KC

Print
1806 Đánh giá bài viết này:
5.0

Contact author

x

Dữ liệu ngành

Sự kiện

Thư viện ảnh

Liên kết

TRANG TIN ĐIỆN TỬ THỂ DỤC THỂ THAO VIỆT NAM
CƠ QUAN CHỦ QUẢN: TỔNG CỤC THỂ DỤC THỂ THAO
Giấy phép số: 559/GP-BC do Bộ Văn hóa - Thông tin cấp ngày 14/12/2004
Chịu trách nhiệm: Ngô Thịnh Hường - Phó Giám đốc Trung tâm Thông tin
Địa chỉ: 36 Trần Phú - Ba Đình - Hà Nội * Điện thoại: (84-24) 3747 3310 - 3747 2958 * FAX: (84-24) 3747 1981
Email:banbientap@tdtt.gov.vn Hỗ trợ kỹ thuật: support@tdtt.gov.vn
Ghi rõ nguồn www.tdtt.gov.vn khi phát hành lại thông tin từ trang này
CopyRight@ Trung tâm thông tin thể dục thể thao
Back To Top