TỔNG CỤC THỂ DỤC THỂ THAO
  1. TRANG CHỦ
  2. GIỚI THIỆU
  3. TIN TỨC SỰ KIỆN
  4. CHUYÊN NGÀNH
  5. ẢNH - VIDEO
  6. VĂN BẢN PHÁP QUY
  7. LIÊN HỆ

Lịch thi đấu của đoàn TTVN ngày 20/5 tại SEA Games 31

196 Lượt xem

Hôm nay, niềm hy vọng HCV của đoàn TTVN tiếp tục đặt lên các môn Võ: Judo, karate và Cử tạ với những mặt gương mặt được kỳ vọng như: Nguyễn Thị Thanh Thủy (Judo), Hoàng Thị Duyên (Cử tạ),... Cũng trong ngày hôm nay (20/5), Canoeing bước vào thi đấu ở các nội dung: 500m C2 nữ, 500m C4 nam, 500m K2 nữ, 500m C1 nữ,... Dưới đây là lịch thi đấu chi tiết của đoàn TTVN ngày 20/5

CHƯƠNG TRÌNH THI ĐẤU CỦA ĐOÀN TTVN TẠI SEA GAMES NGÀY 20/5/2022

Môn

Địa điểm

Thời gian

Nội dung

Vòng

Vận động viên

Cầu lông

Bắc Giang

Từ 09:40

Đôi nam nữ

Tứ kết

Tuấn Đức/Như Thảo-Maulana/Bandaso (INA)

Đơn nam

Tứ kết

Nguyễn Tiến Minh/Khosit (THA)

Đôi nam

Tứ kết

Tuấn Đức/Hồng Nam-Bernado/Panting (PHI)

BẮN

SÚNG

TRUNG TÂM HUẤN LUYỆN THỂ THAO QUỐC GIA HÀ NỘI

 

9:00 – 10:15

10m Súng ngắn hơi Nữ

Cá nhân và Đồng đội

TRỊNH THU VINH

TRIỆU THỊ HOA HỒNG

BÙI THUÝ THU THUỶ

11:30

Chung Kết

 

 

9:00 – 11:45

50m Súng trường

3 tư thế  nữ

Cá nhân

NGUYỄN HUYỀN TRANG

ĐỖ THUÝ HIỀN

PHÍ THANH THẢO

13:00

Chung kết

 

 

MUAY

Nhà thi đấu tỉnh Vĩnh Phúc

14:00

Đối kháng
hạng cân 51KG nữ
( S Female Elite – 51kg)

Bán kết

Triệu Thị Phương Thúy
Vs
Wansawang Srila Oo (THA)

Đối kháng hạng cân  60KG nam
(S Male Elite – 60kg)

Bán kết

Nguyễn Trần Duy Nhất
Vs
Fritz Biagtan Camaje (PHI)

Đối kháng hạng cân  81KG nam
(S Male Elite – 81kg)

Bán kết

Trương Quốc Hùng
Vs
Samnang Rum (CAM)

Canoeing

 Trung tâm Huấn luyện Đua thuyền Hải Phòng

10:00

Chung kết

500m C2 nữ

Truong Thi Phuong

Nguyen Thi Tuyet

10:14

Đấu loại đợt 2

500m K4 nam

Son Van Cuong

Nguyen Minh Tuan

Tong Hoang Nam

Ly Van Phat

10:30

Chung kết

500m C4 nam

Nguyen Hoang Quan

Pham Luong Tu

Nguyen Van Trai

Duong Anh Duc

10:37

Chung kết

500m K2 nữ

Do Thi Thanh Thao

Dinh Thi Trang

10:50

TRAO HUY CHƯƠNG

 

 

11:05

Chung kết

500m C1 nữ

Nguyen Thi Huong

11:12

Bán kết

500 K4 Men Semi Final

 

Judo

 

 

 

 

 

Nhà thi đấu huyện Hoài Đức

13:00-15:00

-52 nữ , -60 nam , -66 nam

 

 

Viet Nam -Malaysia (-60 kg)

Tứ kết

Chu Đức Đạt-vie

Jamaludin-Mas

Viet Nam- Myanmar (-66 kg)

Tứ kết

Trương Hoàng Phúc -vie

Aung htet-Myanmar

Viet Nam-?

Bán Kết

Nguyễn Thị Thanh Thủy-vie

?

Cờ tướng

Yên Tử - Quảng Ninh

09:00 -12:00

Cá nhân cờ tiêu chuẩn nam

7

Đặng Cửu Tùng Lân

Vũ Quốc Đạt

09:00 -12:00

Cá nhân cờ tiêu chuẩn nữ

7

Nguyễn Hoàng Yến

Lê Thị Kim Loan

15:00

Trao huy chương

 

 

 

 

Bóng đá

Hà Nam

16:00

Futsal nam

Vòng tròn

Thái Lan - Việt Nam

 

Trao thưởng

Bóng rổ

Thanh Trì

Hà Nội

19:00 - 21:00

Nam

 

Việt Nam - Malaysia

Cầu mây

Hoàng Mai

11:00

Nội dung 4 nữ

Bảng

Việt Nam - Lào

14:00

Nội dung 4 nam

Bảng

Việt Nam - Campuchia

Bi A

Hà Đông

Hà Nội

 

 

 

 

10:00

Pool 10 bi nữ

Semi Final

Bùi Xuân Vàng

Bóng chuyền bãi biển

Quảng Ninh

08:30

Nam

Tranh hạng 3

Việt Nam - Philipines

08:30

Nữ

Tranh hạng 3

Việt Nam - Philipines

Bóng chuyền trong nhà

Quảng Ninh

17:00

Bóng chuyền nam

Bán Kết

Việt Nam - Thái Lan

Bóng bàn

NTĐ Hải Dương

14:30

Đơn nam

Bán kết

Nguyễn Anh Tú

Vs

Pakpoomsanguasin (THA)

 

15:30

Đơn nam

Bán kết

Nguyễn Đức Tuân

Vs

Chewzhe yucla Rence (SIN)

Cử tạ

Nhà văn hóa Trung tâm huấn luyện và  thi đấu Thể dục thể thao, Hà Nội

10h00

Nam 61 kg

 

NGUYEN NGOC TRUNG

Trao huy chương

12h00

Nữ 55kg

 

NGUYEN THU HIEN

Trao huy chương

14h00

Nam 67kg

 

DINH XUAN HOANG

Trao huy chương

16h00

Nữ 59kg

 

HOANG THI DUYEN

Trao huy chương

Xe đạp

Hòa Bình

09-10

Tính điểm cá nhân nữ

Chung kết

Lâm Thị Kim Ngân

10:30-12

Tính giờ cá nhân nam

Chung kết

Nguyễn Tuấn Vũ

Nguyễn Trường Tài

Cờ vua

Cung Quy hoạch Triển lãm Quảng Ninh

09:00

Cờ chớp

Cá nhân

Sáng 20/5 Bốc thăm

 

 

 

 

 

Môn

Địa điểm

Thời gian

Nội dung

Vòng

Vận động viên

Boxing

Bắc Ninh

 

75 Kg - 81 Kg (M81kg

Bán kết

Trương Đình Hoàng

81kg - 91 Kg (M91kg)

Bán kết

Nguyễn Mạnh Cường

48 Kg - 51 Kg (W51kg)

Bán kết

Nguyễn Thị Tâm

 

57 Kg - 60 Kg (W60kg)

Bán kết

Trần Thị Linh

Karate

Ninh Bình

09:00 - 09:20

Kata đồng đội nam

1

Phạm Minh Đức

Giang Việt Anh

Lê Hồng Phúc

09:25 - 10:25

Kumite đồng đội nữ

1

Hồ Thị Thu Hiền

Hoàng Thị Mỹ Tâm

Nguyễn Thị Ngoan

Trang Cẩm Lành

10:10-11:40

Kumite đồng đội nam

1

Chu Đức Thịnh

Đặng Hồng Sơn

Đỗ Thanh Nhân

Nguyễn Văn Nhật

Phạm Minh Nhựt

Trần Lê Tấn Đạt

Vũ Anh Quân

14:30 – 15:00

Tranh huy chương đồng Kumite đồng đội nữ

 

 

15:05 – 15:50

Tranh huy chương đồng Kumite đồng đội nam

 

 

15:55 - 16:15

Chung kết Kumite đồng đội nữ

 

 

16:20 - 16:50

Chung kết Kumite đồng đội nam

 

 

16:55 - 17:30

Tranh huy chương đồng Kata đồng đội nam

 

 

17:35 - 17:50

Chung kết Kata đồng đội nam

 

 

 

KC

Print
196 Đánh giá bài viết này:
No rating

Contact author

x

Dữ liệu ngành

Sự kiện

Thư viện ảnh

Liên kết

TRANG TIN ĐIỆN TỬ THỂ DỤC THỂ THAO VIỆT NAM
CƠ QUAN CHỦ QUẢN: TỔNG CỤC THỂ DỤC THỂ THAO
Giấy phép số: 559/GP-BC do Bộ Văn hóa - Thông tin cấp ngày 14/12/2004
Tổng biên tập: TS. Đàm Quốc Chính - Giám đốc Trung tâm Thông tin
Địa chỉ: 36 Trần Phú - Ba Đình - Hà Nội * Điện thoại: (84-24) 3747 3310 - 3747 2958 * FAX: (84-24) 3747 1981
Email:banbientap@tdtt.gov.vn Hỗ trợ kỹ thuật: support@tdtt.gov.vn
Ghi rõ nguồn www.tdtt.gov.vn khi phát hành lại thông tin từ trang này
CopyRight@ Trung tâm thông tin thể dục thể thao
Back To Top